Barua Pepe
Maswali
Mrejesho
Wasiliana Nasi
Maombi ya Vibali vya Maadili ya Utafiti
ENGLISH
KISWAHILI
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Taasisi ya Utafiti wa Mifugo Tanzania
Menu
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Dira na Dhima
Misingi Mikuu
Historia
Utawala
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Muundo wa Taasisi
Watafiti
Utafiti
Ajenda za Utafiti
Miradi ya Utafiti
Miradi Inayoendelea
Miradi Inayotarajiwa
Miradi Iliyokamilika
Makundi ya Utafiti
Wanyama wakubwa wanaocheua (Ng'ombe na Mbogo maji)
Wanyama wadogo wanaocheua (Mbuzi na Kondoo)
Wanayama wasiocheua (Kuku na Nguruwe)
Wanyama Wengineo
Malisho na Chakula cha Mifugo
Masuala ya Kijamii na Uchumi (Jinsia, Mazingira na Ustawi)
Mafanikio ya Utafiti
Kanda za TALIRI
TALIRI Makao Makuu
TALIRI Kanda ya Ziwa
TALIRI Kanda ya Kati
TALIRI Kanda ya Kaskazini
TALIRI Kanda ya Mashariki
TALIRI Kanda ya Nyanda za Juu Kusini
TALIRI Kanda ya Kusini
TALIRI Kanda ya Magharibi
Kituo cha Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya video
Taarifa kwa Umma
Hotuba
Vipeperushi
Mazao ya Utafiti
Wanyama
Ng'ombe wa Maziwa
Ngómbe wa Nyama
Mbuzi wa Maziwa
Mbuzi wa nyama
Kondoo
Nguruwe
Kuku
Bata
Sungura
Punda
Mitamba ya ngómbe wa mazia
Mitamba ya Ngómbe wa Nyama
Lishe ya mifugo
Jiwe Lishe
Malisho
Majani Makavu
Majani Vunde
Mbegu za Malisho
Mayai
Maziwa Mgando
Samuli
Jibini
Siagi
Ngozi
Nyama ya Ngómbe
Nyama ya Mbuzi
Nyama ya Kondoo
Machapisho
Majarida
Sheria na Kanuni
Mpango Mkakati
Mkataba wa Huduma kwa Wateja
Miongozo
Mabango
Machapisho ya kisayansi
Huduma zetu
Huduma za Ushauri Elekezi
Huduma za Ushauri kwa Wafugaji
Mafunzo
Ukodishaji wa mitambo na vifaa shamba
Huduma za maabara.
Kuchangia
Hesabu Zilizokaguliwa
Home
Habari
Habari
29 Oct 2026
WAZIRI BASHIRU ATEMBELEA KITUO CHA TALIR...
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa, Wilayani Mpwap...
29 Oct 2026
DKT.BASHIRU ATAKA KASI UTAFITI WA MIFUGO...
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa, ameiagiza Taasisi y...
22 Oct 2026
TALIRI YATAKIWA KUJUMUISHA MABADILIKO YA...
Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mifugo na Uvuvi anayeshughulikia Sekta ya Mifugo,...
20 Oct 2026
TALIRI YAANZA UTAFITI WA KUBORESHA NG’OM...
Taasisi ya Utafiti wa Mifugo Tanzania (TALIRI) imeendelea kutekeleza programu ya...
28 Sep 2026
TALIRI YAENDESHA MAFUNZO KWA WAJUMBE WA...
Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Taasisi ya Utafiti wa Mifugo Tanzania (TALI...
28 Sep 2026
BODI YA WAKURUGENZI YA TALIRI YAKAGUA UJ...
Bodi ya Wakurugenzi ya Taasisi ya Utafiti wa Mifugo Tanzania (TALIRI), ikiongozw...
28 Sep 2026
BODI YA WAKURUGENZI YA TALIRI YAKAGUA UJ...
Bodi ya Wakurugenzi ya Taasisi ya Utafiti wa Mifugo Tanzania (TALIRI), ikiongozw...
28 Sep 2026
PROF. KARIMURIBO AITAKA TALIRI KUHAKIKIS...
Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Taasisi ya Utafiti wa Mifugo Tanzania (TALI...
03 Sep 2026
RHODES GRASS, MALISHO BORA KWA UZALISHAJ...
Wafugaji nchini wametakiwa kuzingatia uzalishaji na matumizi ya nyasi bora za ma...
10 Aug 2026
TALIRI YANG'ARA KATIKA MAONESHO YA NANEN...
Picha ni tukio linaloonyesha nyuso za furaha na bashasha kwa Watumishi wa Taasis...
10 Aug 2026
WANANCHI WANUFAIKA NA TEKNOLOJIA ZA MALI...
Wananchi na wafugaji waliotembelea Maonesho ya Kimataifa ya Kilimo (Nanenane) ka...
10 Aug 2026
WAFUGAJI NA WADAU WAMEENDELEA KUNUFAIKA...
Wafugaji, wanafunzi, watafiti na wadau mbalimbali wa sekta ya mifugo wameendelea...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
17
18
›